• 10G SFP + BIDI 100km โมดูลไฟเบอร์ออปติก 1490nm / 1550nm LC Connector พร้อมฟังก์ชั่น DOM
  • 10G SFP + BIDI 100km โมดูลไฟเบอร์ออปติก 1490nm / 1550nm LC Connector พร้อมฟังก์ชั่น DOM
  • 10G SFP + BIDI 100km โมดูลไฟเบอร์ออปติก 1490nm / 1550nm LC Connector พร้อมฟังก์ชั่น DOM
  • 10G SFP + BIDI 100km โมดูลไฟเบอร์ออปติก 1490nm / 1550nm LC Connector พร้อมฟังก์ชั่น DOM
  • 10G SFP + BIDI 100km โมดูลไฟเบอร์ออปติก 1490nm / 1550nm LC Connector พร้อมฟังก์ชั่น DOM
  • 10G SFP + BIDI 100km โมดูลไฟเบอร์ออปติก 1490nm / 1550nm LC Connector พร้อมฟังก์ชั่น DOM
10G SFP + BIDI 100km โมดูลไฟเบอร์ออปติก 1490nm / 1550nm LC Connector พร้อมฟังก์ชั่น DOM

10G SFP + BIDI 100km โมดูลไฟเบอร์ออปติก 1490nm / 1550nm LC Connector พร้อมฟังก์ชั่น DOM

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Hilink
ได้รับการรับรอง: CE FCC Rohs
หมายเลขรุ่น: 10G SFP+ BIDI 100Km

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiate
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องพลาสติก+กล่องหรือตามต้องการ
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T, Western Union, Paypal, Wechat/Alipay/Trade Assurance
สามารถในการผลิต: 2000 ชิ้น/สัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

เงื่อนไข: ใหม่เอี่ยม ความยาวคลื่น: 1490nm/1550NM
อัตราการถ่ายโอนข้อมูล: 10Gbps การรับประกัน: 3 ปี
CE ROHS: ได้มาตรฐาน เวลานำ: 2-4 วันทำการ
ฟังก์ชัน DDM: ใช่ รูปแบบแพ็คเกจ: กล่องพลาสติก+กล่อง
Oem/odm: ยอมรับ
แสงสูง:

10G SFP + โมดูลไฟเบอร์ออปติก

,

ฟังก์ชั่น DOM โมดูลไฟเบอร์ออปติก

,

ตัวเชื่อมต่อ LC 10g sfp + ตัวรับส่งสัญญาณ

รายละเอียดสินค้า

10G SFP + BIDI 100km 1490/1550 LC Connector ใช้งานร่วมกับแบรนด์ที่มีฟังก์ชั่น DOM Function Fiber Optic Module

 

คุณสมบัติ

รองรับ 9.95 ถึง 11.3อัตราบิต Gb/s

Hot-เสียบได้

เดี่ยวLCสำหรับการส่งแบบสองทิศทาง

เย็นEMLเครื่องส่งสัญญาณ,APDเครื่องตรวจจับภาพ

MF เชื่อมโยงถึง100k

อินเทอร์เฟซ 2 สายสำหรับข้อกำหนดการจัดการที่สอดคล้องกับอินเทอร์เฟซการตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล SFF 8472

พาวเวอร์ซัพพลาย :+3.3V

พีการบริโภคที่เป็นหนี้<3W

ช่วงอุณหภูมิ: 0 ~ 70 °C

เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS

 

แอปพลิเคชั่น

 

10GBASE-ZR/ZWอีเธอร์เน็ต

SONET OC-192 / SDH

10G Fibre channel

 

 

 

BiDi (WDM) เครื่องรับส่งสัญญาณ

 

155M/622M BiDi SFP LC/SC 155M BiDi SFP LC/SC 3 กม./20 กม./40 กม./80 กม./120 กม. พร้อมตัวเลือก DDM
4/2/1G BIDI SFP LC/SC 4/2/1G BiDi SFP LC/SC 3 กม./20 กม./40 กม./80 กม./120 กม. พร้อมตัวเลือก DDM
10G SFP BiDi SFP+ BiDi 1270 20km SFP+ BiDi 20km Tx1270nm/Rx1330nm LC
SFP+ BiDi 1330 20km SFP+ BiDi 20km Tx1330nm/Rx1270nm LC
SFP+ BiDi 1270 40km SFP+ BiDi 40km Tx1270nm/Rx1330nm LC
SFP+ BiDi 1330 40km SFP+ BiDi 20km Tx1330nm/Rx1270nm LC
10G XFP BiDi XFP BiDi 1270 20km XFP BiDi 20km Tx1270nm/Rx1330nm LC
XFP BiDi 1330 20km XFP BiDi 20km Tx1330nm/Rx1270nm LC
XFP BiDi 1270 40km XFP BiDi 40km Tx1270nm/Rx1330nm LC
XFP BiDi 1330 40km XFP BiDi 40km Tx1330nm/Rx1270nm LC

 

รูปภาพจริง

10G SFP + BIDI 100km โมดูลไฟเบอร์ออปติก 1490nm / 1550nm LC Connector พร้อมฟังก์ชั่น DOM 0

 

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง
เราจัดหาบรรจุภัณฑ์ที่ปลอดภัยและเชื่อถือได้: กล่องพลาสติก + กล่อง
เวลาจัดส่ง:2-5 วันทำการ

International Express: DHL, FedEx, EMS, TNT, UPS และอื่นๆใช้เวลา 3-7 วัน

 

บริการของเรา

 

มีคำสั่งซื้อ OEM / ODM

 

เราสัญญาว่าโมดูลออปติคัลที่โฆษณาทั้งหมดเป็นโมดูลใหม่และไม่เคยใช้วัสดุเก่าและตกแต่งใหม่โดยเด็ดขาดโมดูลออปติคัลทั้งหมดผ่านการทดสอบการใช้งานและการทดสอบอายุเราให้การรับประกัน 3 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่ง

 

 

 

 

 

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ 10G SFP + BIDI 100km โมดูลไฟเบอร์ออปติก 1490nm / 1550nm LC Connector พร้อมฟังก์ชั่น DOM คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!