Hilink 10G SFP + BIDI WDM 40km โมดูลรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 1270nm 1330nm Hot Pluggable

Hilink 10G SFP + BIDI WDM 40km โมดูลรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 1270nm 1330nm Hot Pluggable

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Hilink
ได้รับการรับรอง: CE FCC Rohs
หมายเลขรุ่น: 10G BIDI SFP 40km

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Need to negotiate
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องพลาสติก+กล่อง
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T, Western Union, Alipay, Paypal/Wechat/Trade Assurance
สามารถในการผลิต: 2000 ชิ้น/สัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

เงื่อนไข: ใหม่เอี่ยม ความยาวคลื่น: 1270nm/1330nm
อัตราการถ่ายโอนข้อมูล: 10Gbps การรับประกัน: 3 ปี
CE ROHS: ได้มาตรฐาน เวลานำ: 2-4 วันทำการ
ฟังก์ชัน DDM: ใช่ รูปแบบแพ็คเกจ: กล่องพลาสติก+กล่อง
Oem/odm: ใช่
แสงสูง:

10G SFP + โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

,

โมดูล Hot pluggable 10g sfp +

,

โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 40 กม

รายละเอียดสินค้า

Hilink 10G SFP + BIDI WDM 40km TX1270 RX 1330 หรือ TX 1330 RX 1270 โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

รายละเอียดสินค้า

คุณสมบัติ

ลิงค์ข้อมูลสูงสุด 11.1Gbps

การส่งสัญญาณสูงสุด 40 กม. บน SMF

การกระจายพลังงาน <1.5W

เลเซอร์ DFB 1270nm และตัวรับ PIN

อินเทอร์เฟซ 2 สายพร้อมการตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอลในตัว

EEPROM พร้อมฟังก์ชัน Serial ID

รอยเท้า SFP+ แบบเสียบได้

สอดคล้องกับ SFP+ MSA พร้อมขั้วต่อ LC

แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว + 3.3V

กรณีอุณหภูมิในการทำงาน: 0ºC~+70ºC

 

แอปพลิเคชั่น

10GBASE-BX ที่ 10.3125 Gb/s

10GBASE-BX ที่ 9.953 Gb/s

 

มาตรฐาน

 

สอดคล้องกับ SFF-8472

 

สอดคล้องกับ SFF-8431

 

ได้มาตรฐาน RoHS.

 

 

BiDi (WDM) เครื่องรับส่งสัญญาณ

 

155M/622M BiDi SFP LC/SC 155M BiDi SFP LC/SC 3 กม./20 กม./40 กม./80 กม./120 กม. พร้อมตัวเลือก DDM
4/2/1G BIDI SFP LC/SC 4/2/1G BiDi SFP LC/SC 3 กม./20 กม./40 กม./80 กม./120 กม. พร้อมตัวเลือก DDM
10G SFP BiDi SFP+ BiDi 1270 20km SFP+ BiDi 20km Tx1270nm/Rx1330nm LC
SFP+ BiDi 1330 20km SFP+ BiDi 20km Tx1330nm/Rx1270nm LC
SFP+ BiDi 1270 40km SFP+ BiDi 40km Tx1270nm/Rx1330nm LC
SFP+ BiDi 1330 40km SFP+ BiDi 20km Tx1330nm/Rx1270nm LC
10G XFP BiDi XFP BiDi 1270 20km XFP BiDi 20km Tx1270nm/Rx1330nm LC
XFP BiDi 1330 20km XFP BiDi 20km Tx1330nm/Rx1270nm LC
XFP BiDi 1270 40km XFP BiDi 40km Tx1270nm/Rx1330nm LC
XFP BiDi 1330 40km XFP BiDi 40km Tx1330nm/Rx1270nm LC
 

 

รูปภาพจริง

Hilink 10G SFP + BIDI WDM 40km โมดูลรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 1270nm 1330nm Hot Pluggable 0

Hilink 10G SFP + BIDI WDM 40km โมดูลรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 1270nm 1330nm Hot Pluggable 1

Hilink 10G SFP + BIDI WDM 40km โมดูลรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 1270nm 1330nm Hot Pluggable 2

 

 

 

Hilink 10G SFP + BIDI WDM 40km โมดูลรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 1270nm 1330nm Hot Pluggable 3

 

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

เราจัดหาบรรจุภัณฑ์ที่ปลอดภัยและเชื่อถือได้: กล่องพลาสติก + กล่อง
เวลาจัดส่ง:2-5 วันทำการ

International Express: DHL, FedEx, EMS, TNT, UPS และอื่นๆใช้เวลา 3-7 วัน

 

บริการของเรา

มีคำสั่งซื้อ OEM / ODM

 

เราสัญญาว่าโมดูลออปติคัลที่โฆษณาทั้งหมดเป็นโมดูลใหม่และไม่เคยใช้วัสดุเก่าและตกแต่งใหม่โดยเด็ดขาดโมดูลออปติคัลทั้งหมดผ่านการทดสอบการใช้งานและการทดสอบอายุเราให้การรับประกัน 3 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่ง

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ Hilink 10G SFP + BIDI WDM 40km โมดูลรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 1270nm 1330nm Hot Pluggable คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!