• CWDM ER SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล 10G 1270-1370nm 40KM การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล
  • CWDM ER SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล 10G 1270-1370nm 40KM การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล
  • CWDM ER SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล 10G 1270-1370nm 40KM การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล
  • CWDM ER SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล 10G 1270-1370nm 40KM การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล
CWDM ER SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล 10G 1270-1370nm 40KM การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล

CWDM ER SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล 10G 1270-1370nm 40KM การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HILINK
ได้รับการรับรอง: CE FCC Rohs
หมายเลขรุ่น: CWDM-SFP10G-40

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1PCS
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์พุพอง
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T, Western Union, MoneyGram, Paypal
สามารถในการผลิต: 100 ชิ้นต่อวัน
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ความยาวคลื่น: 1270~1370nm ข้อมูล: 10Gbs
ระยะทาง: 40KM บรรจุุภัณฑ์: SFP
แหล่งที่มา: DFB DDM DOM: ใช่
แสงสูง:

CWDM ER SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล

,

40KM SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล

,

การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล

รายละเอียดสินค้า

CWDM SFP + ER เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล

10G 1270~1370nm 40KMการตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอลการสูญเสียพลังงานต่ำ

 

เต็ม 18 ช่องสำหรับ CWDM สำหรับ

1270nm 1290nm 1310nm 1330nm 1350nm 1370nm

1390nm 1410nm 1430nm 1450nm 1470nm 1490nm 1510nm 1530nm 1550nm 1570nm 1590nm 1610nm 1390nm 1410nm 1430nm 1450nm 1470nm 1490nm 1510nm 1530nm 1550nm 1570nm 1590nm 1610nm

 

คุณสมบัติ

  • รอยเท้า SFP+ แบบเสียบได้
  • ลิงก์ข้อมูลแบบสองทิศทางสูงสุด 10.3Gb/s
  • การกระจายพลังงาน < 1.5W
  • เป็นไปตาม RoHS-6 (ไร้สารตะกั่ว)
  • ช่วงอุณหภูมิเชิงพาณิชย์ -5 °C ถึง 75 °C
  • แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดียว
  • ความยาวลิงค์สูงสุด 40kmบน 9/125mm SMF ที่ 10 Gb/S
  • เครื่องส่งสัญญาณเลเซอร์ CWDM DFB
  • ตัวรับ จำกัด อินเตอร์เฟสไฟฟ้า
  • ขั้วต่อ LC แบบดูเพล็กซ์
  • ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิตอลในตัว DDM

รายละเอียด

 

หมายเลขสินค้า CWDM-SFP10G-40 ชื่อผู้จำหน่าย Hilink
แบบฟอร์มประเภท SFP+ อัตราข้อมูลสูงสุด 10Gbps
ความยาวคลื่น CWDM ระยะทางสูงสุดของสายเคเบิล 40KM
อินเตอร์เฟซ LC เพล็กซ์ ส่วนประกอบทางแสง DFB CWDM
ประเภทสายเคเบิล SMF การสนับสนุน DOM ใช่
TX Power -1~4dBm ตัวรับความไว <-15dBm
ช่วงอุณหภูมิเชิงพาณิชย์ 0 ถึง 70°C (32 ถึง 158°F) HTS-รหัสฮาร์โมไนซ์ 8517706000

 

แอปพลิเคชั่น

 

 

  • 10GBASE-ER ที่ 10.3125Gbps
  • อีเธอร์เน็ต 10G
  • ลิงค์ออปติคัลอื่น ๆ

 

ตัวอย่างโซลูชัน CWDM

CWDM ER SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล 10G 1270-1370nm 40KM การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล 0

 


ข้อได้เปรียบของ Hilink

1. Hilink ก่อตั้งขึ้นในปี 2550 เชี่ยวชาญในด้านนี้ด้วยประสบการณ์ประมาณ 10 ปี
2. "เครดิตเป็นพื้นฐาน คุณภาพเป็นอันดับแรก" ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเราเป็นของใหม่ เราไม่เคยใช้ส่วนประกอบมือสอง
3. ผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Cisco, Huawei, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Brocade, Dlink, Alcatel, Riverstone,
E nterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel เป็นต้น
4. เราให้การรับประกัน 3 ปีสำหรับผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรานับจากวันที่จัดส่ง
5. ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเราผ่าน CE, ROHS, FCC
6. เรายังให้บริการโซลูชั่นออปติคัล DWDM CWDM WDM

 
 
รายละเอียดรูปภาพ
CWDM ER SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล 10G 1270-1370nm 40KM การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล 1
CWDM ER SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล 10G 1270-1370nm 40KM การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล 2
CWDM ER SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล 10G 1270-1370nm 40KM การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล 3
 
 
การประชุมเชิงปฏิบัติการของเรา
 
3 Years warranty 10G SFP+ SR
 
 
 
 
 

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ CWDM ER SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล 10G 1270-1370nm 40KM การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!