• 25G CWDM 10KM SFP28 โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ DDM DOM เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก
  • 25G CWDM 10KM SFP28 โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ DDM DOM เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก
  • 25G CWDM 10KM SFP28 โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ DDM DOM เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก
  • 25G CWDM 10KM SFP28 โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ DDM DOM เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก
25G CWDM 10KM SFP28 โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ DDM DOM เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

25G CWDM 10KM SFP28 โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ DDM DOM เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HILINK
ได้รับการรับรอง: CE FCC Rohs
หมายเลขรุ่น: CWDM-SFP28XX-10

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1PCS
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์พุพอง
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T, Western Union, MoneyGram, Paypal
สามารถในการผลิต: 100 ชิ้นต่อวัน
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ความยาวคลื่น: CWDM 1270~1610 ข้อมูล: 25Gbs
ระยะทาง: 10KM บรรจุุภัณฑ์: SFP
เครื่องส่ง: CWDM DFB ผู้รับ: เข็มหมุด
แสงสูง:

โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP28 10KM

,

โมดูลรับส่งสัญญาณ CWDM SFP28 25G

,

เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก DDM DOM

รายละเอียดสินค้า

25G CWDM 10KM SFP28 โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ DDM DOM เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

 

Hilinkตัวรับส่งสัญญาณแสง 25G CWDM SFP28 10 กม. ออกแบบมาสำหรับ 25G Ethernet และลิงก์ CPRI/eCPRI สามารถเข้าถึงได้สูงสุด 10 กม. ผ่าน Single-Mode Fiber (SMF)

1271nm ,1291nm,1311nm,1331nm,1351nm,1371nm CWDM 25.78Gbps SFP+ transceiver ออกแบบมาเพื่อใช้ในอัตราข้อมูล 25Gb/s สำหรับไฟเบอร์โหมดเดียวสำหรับความยาวลิงก์ 10กม.

 

คุณสมบัติ

 

 

  • ฟอร์มแฟกเตอร์ SFP28 แบบเสียบปลั๊กได้
  • โมดูลตัวรับส่งสัญญาณฟูลดูเพล็กซ์
  • เลเซอร์ CWDM DFB และเครื่องรับ PIN
  • สอดคล้องกับ SFP28 MSA และ CPRI/eCPRI

  • อัตราข้อมูลสูงสุด 25Gbps

  • สูงถึง 10km บน SMF

  • ใช้พลังงานต่ำ < 1.5W

  • เต้ารับ LC คู่

  • ช่วงอุณหภูมิกรณีใช้งาน: 0°C ถึง +70°C

  • แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดียว

  • เป็นไปตาม RoHS (ไร้สารตะกั่ว)

รายละเอียด

 

หมายเลขสินค้า CW-SFP28GX-10 ชื่อผู้จำหน่าย Hilink
แบบฟอร์มประเภท SFP28 อัตราข้อมูลสูงสุด 10Gbps
ความยาวคลื่น CWDM ระยะทางสูงสุดของสายเคเบิล 10KM
อินเตอร์เฟซ LC เพล็กซ์ ส่วนประกอบทางแสง DFB CWDM
ประเภทสายเคเบิล SMF การสนับสนุน DOM ใช่
TX Power 0~6dBm ตัวรับความไว <-12dBm
ช่วงอุณหภูมิเชิงพาณิชย์ 0 ถึง 70°C (32 ถึง 158°F) HTS-รหัสฮาร์โมไนซ์ 8517706000

25G CWDM 10KM SFP28 โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ DDM DOM เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 0

 

Hilink optical Transceiver เข้ากันได้ 100%:Cisco, Huawei, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Brocade, D-link, Alcatel, Mikrotik, Finisar, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel เป็นต้น

 

แอปพลิเคชั่น

  • อีเธอร์เน็ต 25G
  • CPRI ตัวเลือก 10

  • eCPRI


รายละเอียดรูปภาพ

 

 

 

25G CWDM 10KM SFP28 โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ DDM DOM เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 1

25G CWDM 10KM SFP28 โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ DDM DOM เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 2

25G CWDM 10KM SFP28 โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ DDM DOM เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 3

 

 

 

ข้อได้เปรียบของ Hilink

1. Hilink ก่อตั้งขึ้นในปี 2550 เชี่ยวชาญในด้านนี้ด้วยประสบการณ์ประมาณ 10 ปี
2. "เครดิตเป็นพื้นฐาน คุณภาพเป็นอันดับแรก" ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเราเป็นของใหม่ เราไม่เคยใช้ส่วนประกอบมือสอง
3. ผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Cisco, Huawei, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Brocade, Dlink, Alcatel, Riverstone,
Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel เป็นต้น
4. เราให้การรับประกัน 3 ปีสำหรับผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรานับจากวันที่จัดส่ง
5. ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเราผ่าน CE, ROHS, FCC
6. เรายังให้บริการโซลูชั่นออปติคัล DWDM CWDM WDM

 
2015 OFC ในสหรัฐอเมริกา
 
3 Years warranty 10G SFP+ SR
 
 
ใบรับรอง
 
25G CWDM 10KM SFP28 โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ DDM DOM เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 5
25G CWDM 10KM SFP28 โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ DDM DOM เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 6
 

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ 25G CWDM 10KM SFP28 โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ DDM DOM เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!