• 1310nm 10k LR โมดูล SFP + SFP ที่เข้ากันได้กับ Cisco SFP + 10Gigabit Ethernet SFP +
    • 1310nm 10k LR โมดูล SFP + SFP ที่เข้ากันได้กับ Cisco SFP + 10Gigabit Ethernet SFP +
  • 1310nm 10k LR โมดูล SFP + SFP ที่เข้ากันได้กับ Cisco SFP + 10Gigabit Ethernet SFP +

    1310nm 10k LR โมดูล SFP + SFP ที่เข้ากันได้กับ Cisco SFP + 10Gigabit Ethernet SFP +

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: OEM
    ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
    หมายเลขรุ่น: SFP-10G-LR

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    ราคา: Negotiable
    รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์พลาสติก
    เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำการ
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
    สามารถในการผลิต: 100PCS ต่อวัน
    ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

    ข้อมูลรายละเอียด

    ความยาวคลื่น: 1310nm ข้อมูล: 10Gbs
    ระยะทาง: 10KM บรรจุภัณฑ์: SFP
    ประเภทสื่อ: SMF แหล่ง: DFB
    แสงสูง:

    sfp+ optical module

    ,

    10g sfp+ module

    รายละเอียดสินค้า

    1310nm 10k LR โมดูล SFP + SFP ที่เข้ากันได้กับ Cisco SFP + 10Gigabit Ethernet SFP +

    1310nm 10KM โมดูลซิงโครนัส SFP + LR ที่รองรับ SFP + 10 Gb ของ Cisco, 10 Gigabit Ethernet SFP +

    รายละเอียดโดยย่อ:

    โมดูลตัวรับส่งสัญญาณที่รองรับ SFP-10G-LR CISCO

    1. แบบฟอร์ม: SFP +
    2. อัตราข้อมูล: 10Gb / s
    3. การเข้าถึง: 10 กม. SMF
    4. Wavelenth: 1310nm
    5. ขั้วต่อ: LC Dulplex
    6. Appliactions: 10GBASE-LR 10G Ethernet
    7.DDM / DOM: ใช่

    รายละเอียดสินค้า

    หมายเลขสินค้า SFP-10G-LR ชื่อผู้ขาย Hilink
    ประเภทฟอร์ม SFP + อัตราข้อมูลสูงสุด 10Gbps
    ความยาวคลื่น 1310nm ระยะทางสายเคเบิลสูงสุด 10KM
    อินเตอร์เฟซ LC duplex ส่วนประกอบออฟติคอล DFB1310nm
    ประเภทสายเคเบิ้ล SMF การสนับสนุน DOM ใช่
    TX Power -8.2 ~ 0.5dBm ความไวของตัวรับสัญญาณ <-14.4dBm
    ช่วงอุณหภูมิเชิงพาณิชย์ 0 ถึง 70 ° C (32 ถึง 158 ° F) รหัส HTS ที่กลมกลืน 8517706000

    คุณสมบัติทั่วไป:

    ♦อินเทอร์เฟซแบบออพติคอลที่สอดคล้องกับ IEEE 802.3ae

    อินเทอร์เฟซระบบไฟฟ้าที่สอดคล้องกับ SFF-8431

    Hot Pluggable

    เครื่องส่งสัญญาณ DFB 1310nm, เครื่องตรวจจับภาพ PIN อุณหภูมิในการใช้งาน: 0 ถึง 70 ° C

    การใช้พลังงานต่ำ

    ใช้ได้สำหรับการเชื่อมต่อ SMF 10 กม

    ที่อยู่อาศัยโลหะทั้งหมดเพื่อประสิทธิภาพการทำงานของอีเอ็มไอที่เหนือกว่า

    เฟิร์มแวร์ขั้นสูงช่วยให้สามารถเก็บข้อมูลการเข้ารหัสลับของระบบลูกค้าไว้ในตัวรับส่งสัญญาณ

    โซลูชัน SFP + ที่มีประสิทธิภาพช่วยลดความหนาแน่นของพอร์ตและแบนด์วิธที่มากขึ้น

    ใบสมัคร

    10GBASE-LR ที่ 10.3125Gbps

    10GBASE-LW ที่ 9.953Gbps

    การเชื่อมโยงทางแสงอื่น ๆ

    ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
    ฉันสนใจ 1310nm 10k LR โมดูล SFP + SFP ที่เข้ากันได้กับ Cisco SFP + 10Gigabit Ethernet SFP + คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
    ขอบคุณ!