• 80KM 10Gbps WDM BiDi SFP + โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ, โมดูลออปติคอล SFP + 1490nm / 1550nm
  • 80KM 10Gbps WDM BiDi SFP + โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ, โมดูลออปติคอล SFP + 1490nm / 1550nm
  • 80KM 10Gbps WDM BiDi SFP + โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ, โมดูลออปติคอล SFP + 1490nm / 1550nm
80KM 10Gbps WDM BiDi SFP + โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ, โมดูลออปติคอล SFP + 1490nm / 1550nm

80KM 10Gbps WDM BiDi SFP + โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ, โมดูลออปติคอล SFP + 1490nm / 1550nm

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: HILINK
ได้รับการรับรอง: CE, RoHS
หมายเลขรุ่น: HL-10BS-80x

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษแข็งกล่องขายปลีกหรือตามที่กำหนด
เวลาการส่งมอบ: 1-4 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ Paypal
สามารถในการผลิต: 3000 คู่ต่อสัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

อัตราการถ่ายโอนข้อมูล: 10g การเข้าถึงสูงสุด: 80km
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ: 1490nm / 1550nm เชื่อมต่อ: LC
DDM / DOM: ใช่ อุณหภูมิในการทำงาน: 0-70 ℃
แสงสูง:

sfp+ optical transceive

,

sfp+ optical module

รายละเอียดสินค้า

80KM 10Gbps WDM BiDi SFP + โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ, โมดูลออปติคอล SFP + 1490nm / 1550nm

80KM 10Gbps WDM BiDi SFP + โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ, โมดูลออปติคัล SFP + 1490nm / 1550nm

 

LC 10G 1490nm / 1550nm 80km BiDi SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ

Fibre Channel Single Core DDM LC 1490/1550 10G SFP BiDi Module 80 กม

10G 80km BiDi SFP + ได้รับการออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับการรับส่งข้อมูลแบบบูรณาการที่มีประสิทธิภาพสูงผ่านใยแก้วนำแสงโหมดเดียวโมดูลตัวรับส่งสัญญาณนี้สอดคล้องกับ Enhanced Small Form Factor Pluggable Module SFP + Multisource Agreement (SFF8431)ประเภทตัวรับส่งสัญญาณนี้ได้รับการปรับให้เหมาะสมโดยเฉพาะสำหรับการขนส่งข้อมูลอนุกรมที่ 10.3125Gbps

 

คุณสมบัติ:
แพ็คเกจ SFP MSA พร้อมขั้วต่อ LC เดียว
ทั่วไป bidi 1490 / 1550nm และ 1550nm / 1490nm สำหรับค่าคอมมิชชั่น
ตัวรับ APD สำหรับความไวสูง
อีเอ็มไอต่ำมากและการป้องกัน ESD ที่ยอดเยี่ยม
อินเทอร์เฟซการตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล
เสียบปลั๊กได้
รองรับอินเทอร์เฟซออปติคัลแบบอนุกรม 9.95Gb / s ถึง 11.1Gb / s
ระยะทางสูงสุด 80 กม
สอดคล้องกับ SFP + MSA
อัตราการส่งข้อมูลสูง
+ 3.3V แหล่งจ่ายไฟเดียว
การใช้พลังงาน <1.5W

 

 

การใช้งาน:
10GBASE-BX ที่ 10.3125 Gb / s
ลิงค์แสงอื่น ๆ 10G

 

 

มาตรฐาน:
รองรับ SFP + MSA
SFF-8472 การย้อนกลับตามมาตรฐาน 9.5
เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE802.3-2005
สอดคล้องกับ Telcordia GR-468-CORE
FCC 47 CFR ส่วนที่ 15 เป็นไปตามมาตรฐาน Class B
FDA 21 CFR 1040.10 และ 1040.11 เป็นไปตามมาตรฐาน class1
เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS

 

hilink BiDi Transceiver ซีรีส์
155M / 622M BiDi SFP LC / SC 155M BiDi SFP LC / SC 3 กม. / 20 กม. / 40 กม. / 80 กม. / 120 กม. พร้อมตัวเลือก DDM
4/2 / 1G BIDI SFP LC / SC 4/2 / 1G BiDi SFP LC / SC 3 กม. / 20 กม. / 40 กม. / 80 กม. / 120 กม. พร้อม DDM
1.25G 40 กม. CWDM BiDi SFP 1.25G 40km DDM LC CWDM BiDi SFP (ระยะห่างช่อง 60nm)
10G SFP BiDi SFP + BiDi 1270 20 กม SFP + BiDi 20 กม. Tx1270nm / Rx1330nm LC
SFP + BiDi 1330 20 กม SFP + BiDi 20 กม. Tx1330nm / Rx1270nm LC
SFP + BiDi 1270 40 กม SFP + BiDi 40 กม. Tx1270nm / Rx1330nm LC
SFP + BiDi 1330 40 กม SFP + BiDi 20 กม. Tx1330nm / Rx1270nm LC
SFP + BiDi 1270 60 กม SFP + BiDi 60 กม. Tx1270nm / Rx1330nm LC
SFP + BiDi 1330 60 กม SFP + BiDi 60 กม. Tx1330nm / Rx1270nm LC
SFP + BiDi 1490 80 กม SFP + BiDi 80 กม. Tx1490nm / Rx1550nm LC
SFP + BiDi 1550 80 กม SFP + BiDi 80 กม. Tx1550nm / Rx1490nm LC
10G XFP BiDi XFP BiDi 1270 20 กม XFP BiDi 20 กม. Tx1270nm / Rx1330nm LC
XFP BiDi 1330 20 กม XFP BiDi 20 กม. Tx1330nm / Rx1270nm LC
XFP BiDi 1270 40 กม XFP BiDi 40 กม. Tx1270nm / Rx1330nm LC
XFP BiDi 1330 40 กม XFP BiDi 40 กม. Tx1330nm / Rx1270nm LC
XFP BiDi 1270 60 กม XFP BiDi 60 กม. Tx1270nm / Rx1330nm LC
XFP BiDi 1330 60 กม XFP BiDi 60 กม. Tx1330nm / Rx1270nm LC
XFP BiDi 1490 80 กม XFP BiDi 80 กม. Tx1490nm / Rx1550nm LC
XFP BiDi 1550 80 กม XFP BiDi 80 กม. Tx1550nm / Rx1490nm LC

ความเข้ากันได้ 100%: Cisco, Huawei, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Brocade, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel เป็นต้น

 

 

 

การสนับสนุนช่างเทคนิค:

เราสนับสนุนคำแนะนำทางเทคนิคเพื่อแก้ปัญหาความผิดปกติหรือทดแทนส่วนประกอบและจัดทำโครงการการกำหนดค่าเครือข่ายที่เกี่ยวข้อง
บริการหลังการขาย
เรามีบริการหลังการขายตลอด 24 ชั่วโมงสัญญาว่าจะให้บริการด้านเทคนิคหรือคำแนะนำได้ตลอดเวลา
เพื่อนร่วมงานของเราจะตอบสนองความต้องการของลูกค้าภายใน 12 ชั่วโมงหลังจากเกิดเหตุฉุกเฉิน


รายละเอียดการบรรจุหีบห่อ: ถุงพลาสติกพีวีซีแพ็คกล่องขายปลีกกล่องเทคนิคหรือกำหนดเอง

 


 

80KM 10Gbps WDM BiDi SFP + โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ, โมดูลออปติคอล SFP + 1490nm / 1550nm 0

80KM 10Gbps WDM BiDi SFP + โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ, โมดูลออปติคอล SFP + 1490nm / 1550nm 1

 

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ 80KM 10Gbps WDM BiDi SFP + โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ, โมดูลออปติคอล SFP + 1490nm / 1550nm คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!