• โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ SXB แบบมัลติ 1000Base SX SFP GLC-SX-MMD 850nm 0.5 กม. แบบ Dual LC
  • โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ SXB แบบมัลติ 1000Base SX SFP GLC-SX-MMD 850nm 0.5 กม. แบบ Dual LC
โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ SXB แบบมัลติ 1000Base SX SFP GLC-SX-MMD 850nm 0.5 กม. แบบ Dual LC

โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ SXB แบบมัลติ 1000Base SX SFP GLC-SX-MMD 850nm 0.5 กม. แบบ Dual LC

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HILINK
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
หมายเลขรุ่น: GLC-SX-MMD-H

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: กระเป๋าสตางค์, ถุงพลาสติก, กล่องขายปลีกหรือตามที่ต้องการ
เวลาการส่งมอบ: 1-6 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram, Paypal
สามารถในการผลิต: 500000pcs / เดือน
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

อัตราข้อมูล: 1.25g ความยาวคลื่น: 850nm
ระยะทาง M: 500 ตัวเชื่อมต่อ: Dual LC
DDM: ใช่ สื่อ: หลายโหมด
แสงสูง:

sfp fiber transceiver

,

sfp fiber module

รายละเอียดสินค้า

โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ SXB แบบมัลติ 1000Base SX SFP GLC-SX-MMD 850nm 0.5 กม. แบบ Dual LC

โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ SXB แบบมัลติ 1000Base SX SFP GLC-SX-MMD 850nm 0.5 กม. แบบ Dual LC

คุณสมบัติ:

♦อัตราข้อมูลคู่ของการทำงาน 1.25Gbps / 1.063Gbps

เครื่องตรวจจับด้วยเลเซอร์และ PIN ขนาด 850nmVCSEL สำหรับส่งกำลัง 550 เมตร

สอดคล้องกับ SFP MSA และ SFF-8472 พร้อมช่องรับสัญญาณแบบ duplex LC

DDM หรือ DOM Fuction

การสอบเทียบภายในหรือการสอบเทียบจากภายนอก

ใช้งานร่วมกับ SONET OC-24-LR-1 และ ROHS

ช่วงอุณหภูมิในการทำงานของ 0 ° C ถึง + 70 ° C (เชิงพาณิชย์)

2 ใบสมัคร:

1 กิกะบิตอีเธอร์เน็ต

2 สลับไปที่ Switch interface

3 การใช้งาน backplane สลับ

4 อินเทอร์เฟซ Router / Server

5 ระบบส่งผ่านแสงอื่น ๆ

3 ทั่วไป

ตัวรับส่งสัญญาณแสงสอดคล้องกับข้อตกลงแบบหลายแหล่ง (MSA) แบบ Small-Form Factor (SFP) และ SFF-8472 G LC-SX-MMD ประกอบด้วยขั้วต่อ 1000Base-SX (short haul) สำหรับการเชื่อมต่อ Gigabit ผ่านสายเคเบิลใยแก้วนำแสง สำหรับเส้นใยมัลติและทำงานที่ความยาวคลื่น 850nm การส่งผ่านสามารถเข้าถึงระยะทาง 550 เมตรได้ GLC-SX-MMD เหมาะสำหรับพอร์ต Gigabit Ethernet และเชื่อมต่อพอร์ตกับเครือข่าย เราจัดหาโมดูลตัวรับสัญญาณ GLC-SX-MMD ที่เข้ากันได้ดีในราคาที่มีการแข่งขันสูง และการจัดส่งจะรวดเร็ว

ข้อมูลจำเพาะด่วน:

P / N GLC-SX-MMD
Datarate 1.25Gbps
Wavelenght 850nm
ระยะทาง 0.5 กม
เครื่องส่ง VCSEL
ผู้รับ PIN
DDM / DOM ใช่
สื่อ MMF
อุณหภูมิในการทำงาน 0 ° C ถึง + 70 ° C
แบรนด์ที่ใช้งานได้ Cisco, Alcatel, Juniper, Huawei ฯลฯ ...

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ Gigabit Ethernet

ข้อกำหนดการอ้างอิง

หมายเลขชิ้นส่วน Cisco ลักษณะ
GLC-T = โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 1000BASE-T SFP สำหรับสายทองแดงประเภท 5, ช่องเสียบ RJ-45
GLC-SX-MM = โมดูลรับส่งสัญญาณ 1000BASE-SX SFP สำหรับ MMF, ความยาวคลื่น 850 nm, ขั้วต่อ LC / PC แบบคู่
GLC-LH-SM = โมดูลรับส่ง 1000BASE-LX / LH SFP สำหรับ MMF และ SMF, ความยาวคลื่น 1310 nm, ช่องต่อ LC / PC คู่
GLC-ZX-SM = โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 1000BASE-ZX SFP สำหรับ SMF, ความยาวคลื่น 1550-nm, ช่องต่อ LC / PC คู่

GLC-BX- D = 1000BASE-BX10 โมดูล SFP สำหรับ SMF สายเดี่ยว, 1490 นาโนเมตร TX / 1310-nm ความยาวคลื่น RX, ช่องเสียบ LC / PC เดียว
GLC-BX-U = โมดูล 1000BASE-BX10 SFP สำหรับ SMF แบบ single-strand, 1310-nm TX / 1490-nm ความยาวคลื่น RX, ช่องต่อ LC / PC เดียว
GLC-2BX-D = โมดูล 1000BASE-BX10 SFP แบบคู่สำหรับ SMF สายเดี่ยว, 1490 นาโนเมตร TX / 1310-nm RX wavelength, 2 ช่องเสียบ LC / PC เดียว
SFP-GE-S = โมดูลรับส่งสัญญาณ 1000BASE-SX SFP สำหรับ MMF, ความยาวคลื่น 850 nm, ช่วงอุณหภูมิปฏิบัติการที่เพิ่มขึ้นและการสนับสนุน DOM, ช่องเสียบ LC / PC แบบคู่
SFP-GE-L = โมดูลรับส่ง 1000BASE-LX / LH SFP สำหรับ MMF และ SMF ความยาวคลื่น 1300 nm ช่วงอุณหภูมิปฏิบัติการที่เพิ่มขึ้นและการสนับสนุน DOM ช่องเสียบ LC / PC แบบคู่
SFP-GE-Z = โมดูลรับส่ง 1000BASE-ZX SFP สำหรับ SMF, ความยาวคลื่น 1550-nm, ช่วงอุณหภูมิทำงานที่ขยายและการสนับสนุน DOM, ช่องเสียบ LC / PC แบบคู่
SFP-GE-T =

1000BASE-T โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ SFP สำหรับสายทองแดงประเภท 5 ช่วงขยายการใช้งานที่เพิ่มขึ้นขั้วต่อ RJ-45

ความได้เปรียบในการแข่งขัน:


1. คุณภาพดีเยี่ยมและรับประกันสินค้า 3 ปี
2. ราคาที่แข่งขันได้
3. รองรับได้เต็มรูปแบบ (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ... )
4. OEM / ODM กำหนดเอง
5. เก็บสต็อคและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว

การส่งสินค้า

International Express: DHL, FedEx, EMS, TNT, UPS และอื่น ๆ ใช้เวลาประมาณ 3-7 วัน

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ SXB แบบมัลติ 1000Base SX SFP GLC-SX-MMD 850nm 0.5 กม. แบบ Dual LC คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!